108N03 108N03LT mosfet kênh N 108A 30V TO-263
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || 108N03 108N03LT mosfet kênh N 108A 30V TO-263
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 108N03 108N03LT mosfet kênh N 108A 30V TO-263
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
- Tuỳ theo chức năng và nhu cầu sử dung mà chúng ta sẽ chọn cho mình các sản phẩm sao cho phù hợp.
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Tên mã: 108N03LT
- Phân loại: MOSFET N-CH (kênh N)
- Dòng điện tối đa: 108A
- Điện áp đánh thủng: 30V
- RDS(on): 6.2mΩ
- Nhiệt độ hoạt động: -55oC đến 175oC
- Kiểu chân: TO263
- Chú ý: Sản phẩm dùng làm mosfet chống ngược cho các mạch công suất
LINH KIỆN THÀNH CÔNG
- Hotline bán hàng (Zalo): 037.232.5840
- Hotline kỹ thuật (Zalo): 0946.692.463 hoặc 032.944.9896
- Địa chỉ: 553 Giải Phóng, P.Giáp Bát, Q.Hoàng Mai, TP.Hà Nội
"Linh Kiện Thành Công" luôn cam kết:
- Sản phẩm đúng với hình ảnh đã đăng.
- Tất cả các sản phẩm được kiểm tra trước khi giao
- Tư vấn & hỗ trợ kỹ thuật miễn phí khi khách hàng mua sản phẩm.
- Hoàn tiền 100% nếu sản phẩm không giống hình ảnh hoặc lỗi do nhà sản xuất.