[2 CON] Triac SCR BT139-800E TO-220 16A 800V (BT139-800 BT139)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [2 CON] Triac SCR BT139-800E TO-220 16A 800V (BT139-800 BT139)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [2 CON] Triac SCR BT139-800E TO-220 16A 800V (BT139-800 BT139)
Triac SCR BT139-800E TO-220 16A 800V (BT139-800 BT139)
Mô tả sản phẩm:
Triacs RAIL TRIAC
Thông số kỹ thuật:
- Dòng trạng thái bật không lặp lại: 170 A
- Điện áp trạng thái tắt lặp lại định mức VDRM: 800 V
- Dòng rò trạng thái tắt @ VDRM IDRM: 100 uA
- Điện áp trạng thái bật: 1.6 V
- Dòng duy trì Ih tối đa): 45 mA
- Điện áp kích hoạt cổng - Vgt: 1.5 V
- Dòng kích hoạt cổng - Igt: 25 mA