[2 CON] Triac SCR BTA12-600B TO-220 12A 600V (BTA12-600 BTA12)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [2 CON] Triac SCR BTA12-600B TO-220 12A 600V (BTA12-600 BTA12)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [2 CON] Triac SCR BTA12-600B TO-220 12A 600V (BTA12-600 BTA12)
BTA12-600B TO220 12A 600V
Thông số kỹ thuật:
Bảng dữ liệu BT (A, B) 12, T12xx
Ảnh sản phẩm TO-220AB
Các tài liệu liên quan khác
Mô-đun đào tạo sản phẩm
Hội PCN / Nguồn gốc
Gói tiêu chuẩn?
thể loại
Triac gia đình
Loạt -
Bao bì?
Tiêu chuẩn loại Triac
Điện áp - Trạng thái tắt 600V
Hiện tại - Trạng thái bật (Nó (RMS)) (Tối đa) 12A
Điện áp - Kích hoạt cổng (Vgt) (Tối đa) 1.3V
Dòng điện - Dòng điện không đại diện 50, 60Hz (Itsm) 120A, 126A
Dòng điện - Kích hoạt cổng (Igt) (Tối đa) 50mA
Dòng điện - Giữ (Ih) (Tối đa) 50mA