CON 4 2EDG5.08-4P 5.08MM (Xanh Cong)
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Thiết bị điện gia dụng nhỏ > Máy may & Phụ kiện || CON 4 2EDG5.08-4P 5.08MM (Xanh Cong)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CON 4 2EDG5.08-4P 5.08MM (Xanh Cong)
TÍNH NĂNG
- Sử dụng làm cọc nối nguồn trong các mạch điện tử
- Sử dụng trong các bo mạch điện
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Khoảng Cách Chân: 5.08MM
- Điện áp hoạt động lớn nhất: 300V
- Dòng điện hoạt động lớn nhất: 10A