Bếp lẩu nướng Daewon DWMG2200
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bếp lẩu nướng Daewon DWMG2200
Bếp lẩu nướng Daewon DW-MG2200 thương hiệu nổi tiếng của Hàn, công suất Max 2200W
- Núm điều khiển vặn tiện dụng, tránh bị gãy khi di chuyển so với các loại bếp gạt cần điều khiển
- Nồi lẩu 3,5 lít đk 28cm, vung kính tiện quan sát thức ăn, tay cầm cách nhiệt an toàn ko sợ bỏng.
- Khay nướng sâu 3.5cm chống bắn gây bỏng khi ăn
- Dễ dàng vệ sinh với thiết kế tháo rời, nồi và khay an toàn trong máy rửa chén
- Có khe dẫn dầu chảy xuống khay chứa
Thông số kĩ thuật Bếp lẩu nướng Daewon DW-MG2200
- Trọng lượng: 5kg. Cả hộp 7kg
- Kích thước toàn bếp: 670 x 280 x 200mm (dài x rộng x cao) . Trong đó khay nướng dài 35cm, nồi lẩu đường kính 28cm
- Công suất lớn: 2200W (bếp nướng trái 1200W, bếp lẩu phải 1000W). Các hãng khác chỉ 2000W