Bếp lẩu nướng Daewon DW-MG2200 2in1 nhập khẩu Hàn quốc
Thương hiệu: Daewoo | Xem thêm các sản phẩm Nồi đa năng của Daewoo
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bếp lẩu nướng Daewon DW-MG2200 2in1 nhập khẩu Hàn quốc
Bếp nướng lẩu DAEWON - MG2200 thương hiệu nổi tiếng của Hàn, công suất Max 2200W
Đặc điểm nổi bật của bếp lẩu nướng Daewon:
- Núm điều khiển vặn tiện dụng, tránh bị gãy khi di chuyển so với các loại bếp gạt cần điều khiển.
- Nồi lẩu 3,5 lít, vung kính tiện quan sát thức ăn, tay cầm cách nhiệt an toàn không sợ bỏng.
- Khay nướng sâu 3.5cm chống bắn gây bỏng khi ăn.
- Dễ dàng vệ sinh với thiết kế tháo rời, nồi và khay an toàn trong máy rửa chén.
- Có khe dẫn dầu chảy xuống khay chứa.
Thông số kỹ thuật Bếp nướng lẩu DAEWON - MG2200:
- Trọng lượng: 5kg. Cả hộp 7kg.
- Kích thước toàn bếp: 670x280x200mm (dài x rộng x cao) . Trong đó khay nướng dài 35cm, nồi lẩu đường kính 28cm.
- Công suất lớn: 2200W (bếp nướng trái 1200W, bếp lẩu phải 1000W). Các hãng khác chỉ 2000W.