[CHÍNH HÃNG] LC1D25M7 Khởi động từ Schneider 25A 3 phađiện áp 220VAC
Thương hiệu: Schneider Electric | Xem thêm các sản phẩm Nồi áp suất của Schneider Electric
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Nồi áp suất || [CHÍNH HÃNG] LC1D25M7 Khởi động từ Schneider 25A 3 phađiện áp 220VAC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [CHÍNH HÃNG] LC1D25M7 Khởi động từ Schneider 25A 3 phađiện áp 220VAC
Khởi động từ LC1D25M7 Schneider được biết đến là loại khởi động từ 3 cực loại D, dòng tiếp điểm 25A. Xét về tổng quan contactor LC1D25M7 Schneider được thiết kế với công nghệ vượt bậc, có những tính năng hơn hẳn so với các sản phẩm tương đương của hãng khác. Chúng ta cùng đi tìm hiểu kỹ hơn về khởi động từ LC1D25M7 Schneider này nhé!
Thông số kỹ thuật khởi động từ LC1D25M7 Schneider
Dải sản phẩm Tesys D
series LC1D
Tên sản phẩm Khởi động từ LC1D25M7 Schneider
Số cực 3P
Điện áp cuộn Coil 220V AC
Dòng điện tiếp điểm định mức 25 A
Điện áp tiếp điểm định mức 690 V ac
Tiếp điểm 3NO
Số tiếp điểm phụ 2
Công suất định mức 11 kW
Loại cầu đấu Bắt vít
Kích thước WxHxD 85 x 45 x 90 mm
Dải nhiệt độ hoạt động -5 đến 60 °C
Khối lượng 0.37 kg
Nhiệt độ hoạt động tối đa +60°C
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu -5°C
Lưu ý khi đi mua khởi động từ LC1D25M7 Schneider giá rẻ, chính hãng
_Tìm đại lý phân phối Schneider chính hãng.
Đặc điểm chung khởi động từ LC1D25M7 Schneider
- LC1D25M7 contactor có Contactor LC1D vừa có loại 3P và 4P.
- Cuộn dây điều khiển bằng điện áp AC, DC hoặc DC nên LC1D25M7 Schneider tiêu thụ ít năng lượng.
- Tích hợp 2 tiếp điểm phụ 1NO và 1NC.
- Độ bền cơ khí và độ bền điện của Schneider contactor LC1D25M7 cao lên đến 20 triệu lần đóng cắt với contactor từ 9 đến 38A.