Combo 5 chiếc MP2307DN, MP2307 IC Nguồn SOP-8
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Combo 5 chiếc MP2307DN, MP2307 IC Nguồn SOP-8
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Combo 5 chiếc MP2307DN, MP2307 IC Nguồn SOP-8
Mã sản phẩm: MP2307DN
Loại linh kiện: IC nguồn
Kiểu chân: SOP-8
Hình thức : Mới
Tình trạng : Còn hàng
MÔ TẢ :
MP2307 là một bộ điều khiển đồng bộ nguyên khối. Công tắc MOSFET công suất 100m tích hợp cung cấp dòng điện tải liên tục 3A trên điện áp đầu vào hoạt động rộng từ 4,75V đến 23V. Điều khiển chế độ hiện tại cung cấp phản ứng nhất thời nhanh chóng và giới hạn theo chu kỳ theo chu kỳ. Một khởi động mềm có thể điều chỉnh ngăn chặn việc bật và tắt chế độ hiện tại, nguồn cung cấp giảm xuống dưới 1 NottA. Thiết bị này, có sẵn trong SOICpackage 8 pin, cung cấp rất nhiều giải pháp hệ thống nhỏ gọn với sự phụ thuộc tối thiểu vào các thành phần bên ngoài
Thông Số Kĩ Thuật:
Điện áp đầu vào Vin:4.75V đến 23V
Điện áp đầu ra Vout:0,925V đến 20V
Nhiệt độ hoạt động: – 40 ° C đến + 85 ° C
Hiệu suất lên đến 95%