Combo 5 con VIPER20, VIPER20A IC nguồn DIP-8
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Combo 5 con VIPER20, VIPER20A IC nguồn DIP-8
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Combo 5 con VIPER20, VIPER20A IC nguồn DIP-8
VIPer20 / 20A được tạo bằng Công nghệ VIPower M0, kết hợp trên cùng một chip silicon, một mạch PWM hiện đại cùng với một tối ưu hóa điện áp cao được thiết kế chắc chắn với MOSFE công suất dọc (620V hoặc 700V / 0.5A).
Các ứng dụng điển hình bao gồm các nguồn cung cấp điện có công suất thứ cấp 10W trong điều kiện phạm vi rộng và 20W trong phạm vi đơn hoặc với cấu hình nhân đôi. Nó tương thích từ cả hai vòng điều chỉnh sơ cấp hoặc thứ cấp mặc dù sử dụng các thành phần ít hơn khoảng 50% khi so sánh với một giải pháp riêng biệt. Hoạt động ở chế độ Burst là một tính năng bổ sung của thiết bị này, cung cấp khả năng hoạt động ở chế độ chờ mà không cần thêm linh kiện.
Thông số kĩ thuật VIPER20A :
Kiểu chân : DIP-8
Điện áp nguồn liên tục (Vds) :-0.3V đến 700V
Điện áp cung cấp (Vdd) : 0V đến 15V
Đầu vào dải điện áp (Vosc) : 0V đến VddV
Đầu vào dải điện áp (Vcomp) : 0V đến 5V
Dòng điện liên tục lớn nhất (Icomp) : ±2 mA
Nguồn dòng liên tục Id(ar) : 0.4A
Phạm vi lưu trữ nhiệt độ (Tstg) :-65°C đến 150°C
Power Dissipation (Ptot) : 57W