Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16-22SM 220VAC
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16-22SM 220VAC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16-22SM 220VAC
Đèn báo nguồn có còi AD16-22SM 220VAC được sử dụng nhiều trong các thiết bị công nghiệp, Dùng để cảnh báo trong các dụng cụ, thiết bị điện, các mạch điện tử. Đèn báo sử dụng điện áp 220V sử dụng được cho nhiều thiết bị. Đèn có thiết kế nhỏ gọn lắp đặt và sử dụng dễ dàng, tiết kiệm điện năng. Vỏ được làm từ nhựa cứng chống va đập tốt.
Đèn-Báo-Nguồn-Có-Còi-AD16-22SM
Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16-22SM 220VDC
Thông Số Kỹ Thuật AD16-22SM 220VDC:
Model: AD16-22SM
Điện áp hoạt động: 220V
Dòng tiêu thụ: <= 20mA
Kích thước: 65x28mm
Đường kính: 22mm
Vật liệu: Nhựa
Màu đèn báo: đỏ
Trọng lượng: 21g
Đèn-Báo-Nguồn-Có-Còi
Kích Thước Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16
Đặc Điểm Nổi Bật Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16
Đèn báo nguồn có còi báo tiện lợi, sử dụng được trong nhiều thiết bị
Thiết kế nhỏ gọn, lắp đặt và sử dụng rất dễ dàng
Vỏ được làm từ nhựa cứng có độ bền cao, chống va đập tốt
Đèn báo AD16 sử dụng điện áp 220V có thể sử dụng được cho nhiều thiết bị điện phổ biến.