Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16-22SM 24VDC
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16-22SM 24VDC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn Báo Nguồn Có Còi AD16-22SM 24VDC
Đèn-Báo-Nguồn-Có-Còi-AD16-22SM
Thông Số Kỹ Thuật AD16-22SM 24VDC:
Model: AD16-22SM
Điện áp hoạt động: 24V
Dòng tiêu thụ: <= 20mA
Kích thước: 65x28mm
Đường kính: 22mm