Đèn quay có còi LTE-1101J
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Đèn quay có còi LTE-1101J
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn quay có còi LTE-1101J
Đèn quay có còi LTE-1101J
- Đèn nhấp nháy ánh sáng màu và có chức năng còi cảnh báo
- Điện áp nguồn: AC 110V, 220V, 380V / DC 12V, 24V
- Màu sắc: Đỏ, Vàng, Xanh
- Chất liệu vỏ: Nhựa Plastic
- Kích thước: 8.7(D)x15(D) mm
- Gá trực tiếp, chống bụi, chống thấm nước
- Trọng lượng: 250g
Ứng dụng:
Được sử dụng trong dân dụng và công nghiệp với chức năng hiển thị và cảnh báo ...
Giá AWR
Liên kết: Gel dưỡng nha đam đa năng Jeju Aloe 95% Fresh Soothing Gel The Face Shop (300ml)