khung treo tivi CỐ ĐỊNH 52-62INCH HOÀNG THỊNH ,HÀNG CHÍNH HÃNG.
Thương hiệu: HOÀNG THỊNH | Xem thêm các sản phẩm Giá treo Tivi của HOÀNG THỊNH
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu khung treo tivi CỐ ĐỊNH 52-62INCH HOÀNG THỊNH ,HÀNG CHÍNH HÃNG.
KHUNG TREO TIVI 52-62INCH CỐ ĐỊNH HOÀNG THỊNH
Khung treo Tivi cố định 52 - 62 inch
Ngang 450mm
Cao 450mm
Rộng 170mm
Khả năng chịu tải: tối đa 60kg
Mang lại sự thẩm mỹ
Lắp đặt dễ dàng
HƯỚNG DẪN LẮP RÁP TRÊN VỎ HỘP
Thiết kế cố định, tiết kiệm diện tích
Khả năng chịu tải lên đến 60kg
Khung treo giúp cố định tivi Led, LCD, Plasma từ 52 - 62 inch và có khả năng chịu tải tối đa 60 kg, đảm bảo an toàn cho bạn trong quá trình sử dụng mà không còn lo các sự cố khiến tivi và nhà cửa hư hỏng.
Tắc kê, ốc vít kèm theo
Tuy nhiên ốc gắn vào lưng TV có tiêu chuẩn 6mm, một số loại tivi ngoại lệ có thể sử dụng ốc khác quy cách, quý khách vui lòng tự trang bị.