linh kiện Triac BTA41-700B 41A 700V TO-3P
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || linh kiện Triac BTA41-700B 41A 700V TO-3P
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu linh kiện Triac BTA41-700B 41A 700V TO-3P
BTA41-700B 41A700V TO-3P
- Điện áp ngoài trạng thái lặp lại đỉnh, Vdrm: 700V.
- Trên trạng thái RMS hiện tại IT (rms): 40A.
- Dòng điện tăng cao không đại diện Itsm 50Hz: 400A.
- Cổng kích hoạt điện áp tối đa Vgt: 1.5V.
- Dòng kích hoạt cổng Igt (Q1) t2 + g +: 50mA.
- Công suất cổng đỉnh: 1W.