Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung
Thiết Bị Âm Thanh > Dàn âm thanh > Loa || Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung
❤️❤️Quý Khách Ủng Hộ Shop Nhé, Vui Lòng Xem Các Vocher Giảm Giá Mua Hàng Nhé Khách Yêu💚💚
Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W
🍀Ứng Dụng:
- Loa màng rung , ứng dụng cho các mạch loa mini, các thiết bị phát âm thanh.
🍀Thông số kỹ thuật:
- Công suất : 1W
- Điện trở : 4 (Ω)
- Đường kính : 50mm
"✅ Cam Kết Đúng Sản Phẩm
💵 Hoàn Tiền Và Trả Hàng Theo Quy Định
🔋 Chúc Quý Khách Có Nhiều Năng Lượng
🤙 Cần Thông Tin Sản Phẩm Và Thắc Mắc Liên Hệ Za. Lo"
#loamangrung#loanghenhac#loa1W#loa4R
#dientuhanoi#dientugiare#linhkiendientu#banlinhkien#cungcaplinhkien#shoplinhkien#m2moffice#m2mgroup
#loamangrung
#loanghenhac
#loa1W