Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W
Thiết Bị Âm Thanh > Dàn âm thanh > Loa || Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W
LinhkiendientuTP Chất lượng hàng đầu , GIá cả rẻ nhất thị trường
LinhkiendientuTP Chất lượng hàng đầu , GIá cả rẻ nhất thị trường _x000D_
-----------Linh kiện điện tử -Uy tín- Chất lượng- Giá siêu rẻ
- Loa màng rung , ứng dụng cho các mạch loa mini, các thiết bị phát âm thanh.
- Công suất : 1W
- Điện trở : 4 (Ω)
- Đường kính : 50mm_x000D_