Loa karaoke Dalton TS-10G250N công suất 300W, Bass loa 2.5 tấc - HÀNG CHÍNH HÃNG ( BẢO HÀNH 12 THÁNG
Thương hiệu: Dalton | Xem thêm các sản phẩm Loa karaoke của Dalton
Loa karaoke di động, loa kẹo kéo công suất khủng Dalton TS-10G250N, Công suất: 300W, Bass loa: 10 inches, kèm 2 micro không dây UHF. Mô tả sản phẩm:• Công suất: 300W• Loa bass: 10 inch (2.5 tấc)•...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa karaoke Dalton TS-10G250N công suất 300W, Bass loa 2.5 tấc - HÀNG CHÍNH HÃNG ( BẢO HÀNH 12 THÁNG
Loa karaoke di động, loa kẹo kéo công suất khủng Dalton TS-10G250N, Công suất: 300W, Bass loa: 10 inches, kèm 2 micro không dây UHF.
Mô tả sản phẩm:
• Công suất: 300W
• Loa bass: 10 inch (2.5 tấc)
• Loa treb: 1.5 inch
• Nồn điện: 220V / 50Hz - 60Hz
• Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp trong loa
• Remote: không
• Micro đi kèm: 2 micro không dây UHF
• Kết nối: Bluetooth, USB, SD card, AUX, đài FM
• Kích thước: (66.5 x 33 x 30) cm
• Trọng lượng: 20 kg
• Phụ kiện bao gồm: Sách hướng dẫn, dây ồn, 2 miscro không dây, pin.
Giới thiệu chi tiết sản phẩm:
TÍNH DI ĐỘNG CAO
SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO CHO BẠN
️ Về cấu hình bên trong. Loa kéo Dalton TS-10G250N được Dalton trang bị hệ thống 2 loa: 1 loa bass 10 inch và 1 loa treb 1.5 inch. Loa bass với củ từ lớn giúp đem lại tiếng trầm chắc và gọn, loa treb với thiết kế họng còi giúp cho tiếng ca trong trẻo và lan tỏa với không gian rộng.
️ Loa sử dụng mạch công suất A-B giúp loa đạt công suất lên đến 300W, rất phù hợp cho các không gian 15 – 20m2.
️ Loa sử dụng 1 bình Acquy 12V giúp loa có thời gian sử dụng 3 – 5 tiếng đủ thỏa mãn các bữa tiệc ngoài trời của bạn và gia đình.
ĐI KÈM 2 MICRO UHF SANG TRỌNG
DALTON – CHINH PHỤC THẾ GIỚI ÂM THANH
Portable karaoke speaker, huge capacity Dalton TS-10G250N candy speaker, Power: 300W, Bass speaker: 10 inches, with 2 UHF wireless microphones.