Thương hiệu: JBZ | Xem thêm các sản phẩm Loa của JBZ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Thông số kỹ thuật của loa kẹo kéo JBZ 1206
JBZ-NE-0806 - Bass 20cm công suất 120W max 300w - 2 Micro UHF- KT:300 x 303 x 550cm : trọng lượng 11Kg
JBZ-NE-1006 - Bass 25cm công suất 140W max 350w - 2 Micro UHF- KT:340 x 300 x 600cm : trọng lượng 13Kg
JBZ-NE-1206 - Bass 30cm công suất 160W max 400w - 2 Micro UHF- KT:380 x 310 x 670cm : trọng lượng 16Kg
Loa kéo mini JBZ JB-1206, mẫu loa cỡ lớn giá rẻ dùng đi du lịch ( vì nhỏ gọn nên bỏ gọn trong cốp xe ô tô hoặc đèo bằng xe gắn máy ) vì là loa nhỏ nên cỡ bass chỉ có 12 inch và 1 loa treble nên công suất trung bình tầm 160W và max 400W, vừa dùng cho những ngôi nhà nhỏ/ nhà trọ... công suất khủng như loa cỡ lớn nhưng với công suất cỡ này mà dùng ngoài trời cho một nhóm bạn bè ăn uống với nhau thì quá đủchuẩn , đặc biệt giá loa cực mềm nên cũng vừa tầm tay với đại đa số người dùng...
Thiết kế của Loa kéo mini JBZ JB-1206
- Thông số kỹ thuật:
-Thương hiệu: JBZ
- Model: JBZ-1206
- Đơn vị loa:1 bass + 1 treble
- Chất liệu: nhựa ABS + gỗ
- Công suất RMS: 160W
- Công suất đỉnh: 400W
- Cỡ bass 12 inch ( 30cm - 3 Tấc)
- TWS chức năng kết nối 2 loa bằng bluetooth( Phát 2 loa cùng lúc)
- Kết nối không dây: bluetooth V4.0
- Màn hình led
- Cổng cắm USB/ TF Card
- Priority: chức năng cho thuyết trình
- REC: chức năng ghi âm
- Del: chức năng xóa
- Jack karaoke 6.5mm: cổng cắm mic có dây
- Chỉnh âm loa/ mic: Volume, treble, bass, Echo, Mic volume
- Aux input: cổng đưa âm thanh vào loa ( 3.5mm)
- DC 12V: cổng cắm thêm bình điện phụ
- Nguồn/ Adapter: AC220V - Điện áp sạc: DC 15V-3A
- Charge led: đèn báo pin
- Phụ kiện: 2 micro không dây, remote, adapter DC 15V-3A