LOA RỜI PAUDIO 5 TẤC GM18-100F (18") (1 cái) – Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: PAUDIO | Xem thêm các sản phẩm Loa karaoke của PAUDIO
Loa rời 5 tấc làm Sub PaudioThương hiệu: PAUDIOXuất xứ: Thái LanCông suất 1200wCông suất đỉnh: 4800wNam châm Ferrite ( từ sắt)Voice Coil lớn 4" - 101,6mmĐộ nhạy 97 dbDây coil cuốn trong/ngoài....
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu LOA RỜI PAUDIO 5 TẤC GM18-100F (18") (1 cái) – Hàng Chính Hãng
Loa rời 5 tấc làm Sub Paudio
Thương hiệu: PAUDIO
Xuất xứ: Thái Lan
Công suất 1200w
Công suất đỉnh: 4800w
Nam châm Ferrite ( từ sắt)
Voice Coil lớn 4" - 101,6mm