Loa tai nghe TWS A1058-D32 giảm tiếng ồn, màng titan tổng hợp siêu mỏng, cho âm thanh HD, đường kính 10mm
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || Loa tai nghe TWS A1058-D32 giảm tiếng ồn, màng titan tổng hợp siêu mỏng, cho âm thanh HD, đường kính 10mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa tai nghe TWS A1058-D32 giảm tiếng ồn, màng titan tổng hợp siêu mỏng, cho âm thanh HD, đường kính 10mm
Chào mừng quý khách đến với HT Store!!!
🧐Bạn đang tìm một shop uy tín, chất lượng mà giá cả phải chăng?
➡ ➡ ➡ Ghé ngay HT Store - Phụ Kiện Điện Thoại Giá Tốt
😎HÀNG ĐẸP- GIÁ TỐT - GIỐNG HÌNH 100%
-----------------------------------------
Thông số kỹ thuật:
Model: A1058-D32
Tên: Loa tai nghe TWS
Nam châm: N45
Màng chắn: Composite Titan
Dải tần số: 20Hz - 20kHz
Công suất định mức: 3mW~5mW
Công suất tối đa: 10mW
Đường kính loa: 10mm
Độ dày loa: 2.7mm
Độ nhạy: 1kHz-118 ± 3dB
Trở kháng: 32Ω ± 15%
Xuất xứ: Trung Quốc
Loa có thể dùng trên các bản Air rep 1:1 cao cấp như pro hổ vằn 1562F hay 1562A
--------
___________________________
HT STORE - UY TÍN - CHẤT LƯỢNG - GIÁ TỐT
___________________________
👉 👉👉 HÃY LÀ NGƯỜI MUA HÀNG THÔNG THÁI NHÉ
☺️☺️☺️CHÚC BẠN CÓ 1 BUỔI SHOPPING VUI VẺ
😘😘😘 Cám ơn quý khách hàng đã luôn tin tưởng và ủng hộ shop!!!
☎️0346138772 - 0867547694
🏡Địa chỉ: HT Store - Tây Lễ Văn, An Đồng, Quỳnh Phụ, Thái Bình
#HTStore #phukienchatluong #giatot
#tainghe
#bluetooth
#tainghekhongday
#hovan
#JL
#1562M
#CST
#TWS
#5.0
#loatainghe
#10mm