Mạch Khuếch Đại TDA 2030A 2.1 18W*2 + 30W*1
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Mạch Khuếch Đại TDA 2030A 2.1 18W*2 + 30W*1
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mạch Khuếch Đại TDA 2030A 2.1 18W*2 + 30W*1
Tính Năng
Mạch khuếch đại âm thanh TDA2030A 2.1 sử dụng 3 chip khuếch đại TDA2030A cho ngõ ra 3 kênh L - R và SUB với công suất ngõ ra 30W cho loa SUB và 18W mỗi kênh L - R.
Thông Số
Điện áp hoạt động: nguồn đôi 12V - 2A
Ngõ ra: 3 kênh L - R – SUB
Công suất: 18W mỗi kênh L - R và 30W kênh SUB