Máy hút mùi Canzy CZ-6002 SYP / Hút mùi âm tủ 60cm Canzy, Bảo Hành 3 Năm
Thương hiệu: Canzy | Xem thêm các sản phẩm Máy hút khói, khử mùi của Canzy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hút mùi Canzy CZ-6002 SYP / Hút mùi âm tủ 60cm Canzy, Bảo Hành 3 Năm
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
Cũng giống như các loại Máy hút mùi cao cấp khác, Máy hút mùi Canzy CZ-6002SYP cũng được trang bị đầy đủ đèn chiếu sáng đảm bảo đủ ánh sáng cho việc đun nấu. Máy sử dụng 2 motor đôi công suất 100W độ ồn thấp, độ ồn tối đa của máy khi hoạt động với công suất cao nhất là ở mức 48Db.
Máy hút mùi Canzy CZ-6002SYP bạn dễ dàng lựa chọn chế độ hút khử phù hợp với không gian bếp. Bởi máy có 2 chế độ hút khử mùi đó là chế độ khử bằng than hoạt tính tại chỗ và chế độ hút đẩy ra ngoài qua ống dẫn với kích thước ống dẫn dài 120mm. Lưới lọc mỡ Alimunum 5 lớp, dễ tháo lắp vệ sinh.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Loại sản phẩm Máy hút mùi
Model CZ 6002SYP
Kiểu dáng Hút mùi âm tủ
Chất liệu Kính, Inox
Thông số kỹ thuật Đèn Halogen siêu sáng tiết kiệm điện
Điều khiển phím bấm 2 cấp độ
Lưới lọc mỡ bằng nhôm 5 lớp
Chế độ hút đẩy ra ngoài hoặc khử mùi bằng than hoạt tính
Lực hút Turbin đôi 750 (m3/h)
Độ ồn < 48dbA
Ống thoát 120mm
Kích thước 600mm
⚠️⚠️⚠️ CAM KẾT - CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG - CHÍNH SÁCH SAU BÁN HÀNG
- 100% XUẤT XỨ - CHÍNH HÃNG
- KHÔNG ĐÚNG CHÍNH HÃNG ĐỀN GẤP 10 LẦN
- 1 ĐỔI 1 TRONG 15 NGÀY ĐẦU TIÊN NẾU PHÁT SINH TỪ NHÀ SẢN XUẤT
- THỜI GIAN BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG THEO QUY CHẾ CỦA NHÀ SẢN XUẤT
- SHOP HỖ TRỢ 50% PHÍ BẢO HÀNH SAU KHI HẾT HẠN BẢO HÀNH TỪ HÃNG