Máy hút mùi Eurosun EH-90AF79 Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: Eurosun
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hút mùi Eurosun EH-90AF79 Hàng Chính Hãng
Thông tin sản phẩm
 EH-90AF79
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM  EH-90AF79
THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, SANG TRỌNG
BẢNG ĐIỀU KHIỂN CẢM ỨNG THÔNG MINH
CÔNG SUẤT HÚT MẠNH MẼ, HIỆU QUẢ LỌC MÙI CAO
TIẾT KIỆM ĐIỆN NĂNG, VẬN HÀNH ÊM ÁI
LỌC, KHỬ MÙI BẰNG THAN HOẠT TÍNH
THÔNG SỐ KĨ THUẬT  EH-90AF79
  • Xuất xứ : Malaysia
  • Nhà sản xuất : SUN FLAME INDUSTRIES SDN BHD
  • Kiểu dáng : T-Shape Tornado sang trọng
  • Thân máy : Inox cao cấp
  • Bảng điều khiển : Cảm ứng quang 5 tốc độ
  • Động cơ biến tần : Inverter BLDC không chổi than tiết kiệm trên 50% điện năng
  • Lưới lọc : nan inox cao cấp
  • Lọc khử mùi : Than hoạt tính
  • Đèn LED : Light 2*1W
  • Công suất hút : 980m3
  • Động cơ Inverter dua smart BLDC : 90W
  • Độ ồn : ≤45dB
  • Ống thoát : 150 mm