[Mã 44ELSALE2 giảm 7% đơn 300K] Máy vắt cam Sharp EJ-J130-ST - 130W [Sharp J130]
Thương hiệu: Sharp | Xem thêm các sản phẩm Máy xay sinh tố của Sharp
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Máy ép, Xay sinh tố & Máy làm sữa đậu nành || [Mã 273ELHA100K0 hoàn 7% đơn 500K] Máy vắt cam Sharp EJ-J130-ST - 130W [Sharp J130]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã 44ELSALE2 giảm 7% đơn 300K] Máy vắt cam Sharp EJ-J130-ST - 130W [Sharp J130]
Máy vắt cam Sharp J130 với thiết kế công suất 130W dễ dàng vắt những trái cam lớn, máy sử dụng vòi nước trực tiếp tiện dụng.
Huy Linh phân phối và bảo hành chính hãng tại Sharp Việt Nam trên toàn quốc.
- Với công suất 130W mạnh mẽ, cho ra được những ly cam vắt tươi ngon, nhiều chất dinh dưỡng trong thời gian ngắn nhất. Đồng thời máy hoạt động êm ái, không gây ồn nhiều trong quá trình vận hành.
Thông số kỹ thuật Máy vắt cam Sharp EJ-J130-ST – 130W
- Tên sản phẩm: EJ-J130-ST
- Nguồn điện: 220-240V 50-60Hz
- Công xuất: 130W
- Chất liệu: Thép không gỉ
- Lưới lọc: Thép không gỉ
- Đầu vắt: 1
- Dung tích: Đầu chảy trực tiếp
- Chống nhỏ giọt: Có
- Đế chống trượt: Có
- Khối lượng tịnh: 1.92
- Kích thước sản phẩm: 180*168*270mm
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành: 12 tháng
#mayvatcam #sharp #j130 #huylinh #giadunghuylinh.vn
Giá LOE
Liên kết: Xịt khoáng 4 in 1 Yehwadam Revitalizing All in One Mist The Face Shop (120ml)