Nguồn 24V Meanwell 24V-4.5A LRS-100-24. Hàng mới nguyên hộp.
Thương hiệu: MEAN WELL | Xem thêm các sản phẩm Đồ dùng nhà bếp khác của MEAN WELL
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Nguồn Meanwell 24V-4.5A LRS-100-24. Hàng mới nguyên hộp.
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn 24V Meanwell 24V-4.5A LRS-100-24. Hàng mới nguyên hộp.
Tên sản phẩm: Nguồn 24V-4.5A 108W Meanwell LRS-10024
- Ứng dụng: Đổi nguồn từ 85V-264VAC sang 24V-4.5A, sử dụng cung cấp nguồn điện cho các thiết bị có cùng công suất tiêu thụ; bảng đèn LED, Camera, Cân điện tử.v.v.
- Mô tả ngắn: Bộ nguồn 220V sang 24V 4.5A Meanwell LRS-100-24
Cung cấp đầy đủ nguồn đầu vào, và cho phép hiệu chỉnh ADJ xuống 21.6V và cao lên 28.8V để sử dụng cho các thiết bị tiêu thụ nguồn nhỏ hoặc lớn hơn.
+ Thông số kỹ thuật:
- Đầu vào điện: 85-264VAC 47/63Hz
- Đầu ra điện: 24V-4.5A 108W
- Điều chỉnh ADJ: 21.6-28.8V
- Kích thước: 129x97x30mm