[MeanWell] Nguồn LRS-100-24 (24V-2,1A) hàng chất lượng cao
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || [MeanWell] Nguồn LRS-100-24 (24V-2,1A) hàng chất lượng cao
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [MeanWell] Nguồn LRS-100-24 (24V-2,1A) hàng chất lượng cao
Thông số kỹ thuật: Bộ nguồn 24VDC 4.5A Meanwell LRS-100-24
1) Điện áp 1 chiều: 24V
2) Dòng định mức: 4.5A
3) Khoảng dòng điện: 0~4.5A
4) Công suất định mức: 108W
5) Dãy điện áp điều chỉnh: 21.6 ~ 28.8V
6) Ổn định điện lưới: +- 0.5%
7) Ổn định tải điện: +- 0.5%
8) Dải điện áp: 85~264VAC 120~373VDC
9) Hiệu quả: 90%
10) Bảo vệ: Quá tải, điện áp quá
11) Kích thước 3 chiều: 129*97*30mm (L*W*H)