Nguồn Meanwell SDR-960-24 24V-40A
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Nguồn Meanwell SDR-960-24 24V-40A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Meanwell SDR-960-24 24V-40A
- Ngõ vào AC chỉ 180~264VAC.
- Thiết kế dạng mỏng với chiều rộng chỉ 110mm.
- Có khả năng share dòng lên đến 3840W (3+1).
- Hiệu suất cao 94% và sự phát tán công suất thấp.
- Khả năng tải đỉnh 130%.
- Chức năng PFC chủ động tuân thủ EN61000-3-2.
- Được cài đặt trên DIN rail TS-35/7.5 hoặc 15.
- Chức năng bảo vệ : ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
- Được làm mát bằng đối lưu không khí ( nhiệt độ làm việc : -30~+700C ).
- Được thiết kế mạch giới hạn dòng chuẩn.
- Tiêu chuẩn đánh giá : UL 508 ( thiết bị điều khiển công nghiệp ).
- EN61000-6-2( EN50082-2 ) mức miễn nhiễm công nghiệp.
- Công tắc rờ le DC OK.
- 100% đầy tải khi kiểm tra.
- Điện áp ngõ ra Vout : 24 VDC
- Dòng ngõ ra Iout : 40 A
- Dòng ngõ ra đỉnh Iout : 52A
- Hiệu suất : 94%