N-MOSFET công suất FQPF12N60C 12N60C 12N60 12A 600V chính hãng [HTE Quy Nhơn CN2]
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || N-MOSFET công suất FQPF12N60C 12N60C 12N60 12A 600V chính hãng [HTE Quy Nhơn CN2]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu N-MOSFET công suất FQPF12N60C 12N60C 12N60 12A 600V chính hãng [HTE Quy Nhơn CN2]
ĐIỆN TỬ HTE - KHO QUY NHƠN - CHI NHÁNH 2_x000D_
N-MOSFET công suất FQPF12N60C 12N60C 12N60 12A 600V chính hãng
Mosfet dùng thông dụng trong các nguồn xung.
Thông số kỹ thuật:
Điện áp VDS: 600V
Dòng điện liên tục: 5.8A
Dòng điện xung: 23A
Điện áp cổng VGS: ± 30V