Relay SONGLE SMI-12VDC-SL-C (10A - 5 chân)
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Thiết bị điện gia dụng nhỏ > Máy may & Phụ kiện || Relay SONGLE SMI-12VDC-SL-C (10A - 5 chân)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Relay SONGLE SMI-12VDC-SL-C (10A - 5 chân)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Điện áp hoạt động: 12V
Dòng max: 10A
Số chân: 5pin
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
1X Relay SONGLE SMI-12VDC-SL-C (10A - 5 chân)