[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B
Thương hiệu: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung QA55QN85B] Smart Tivi Neo Qled Samsung 55 inch QA55QN85B
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
--Sản phẩm mới 1000%
--Bảo hành chính hãng
--Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng.
---
Thông số kỹ thuật: Smart Tivi Neo QLED 4K 55 inch QA55QN85B Samsung
Loại Tivi: Smart Tivi Neo QLED
Kích cỡ màn hình: 55 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại màn hình: LED viền kết hợp Dual LED, VA LCD
Công nghệ hình ảnh:
Bộ xử lý Neo Quantum 4K AI
Quantum HDR 24X
Công nghệ kiểm soát đèn nền Quantum Matrix
Supreme UHD Dimming
Chuyển động mượt Motion Xcelerator Turbo+
Góc nhìn siêu rộng Ultra Viewing Angle
Chống chói Anti Reflection
Brightness/Color Detection
Adaptive Picture
Căn chỉnh hình ảnh tự động bảo vệ mắt EyeComfort
Chống xé hình FreeSync Premium Pro
Real Game Enhancer+
Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
Super Ultra Wide Game View & Game Bar
Tần số quét thực: 120 Hz
Công nghệ âm thanh:
Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS
Dolby Atmos
Khuếch đại âm thoại chủ động AVA
Âm thanh phù hợp không gian SpaceFit Sound
Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
Tổng công suất loa: 60W