Triac 30A 400V BCR30AM-8L chính hãng Mitsubishi tháo máy
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Máy ép, Xay sinh tố & Máy làm sữa đậu nành || Triac 30A 400V BCR30AM-8L chính hãng Mitsubishi tháo máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Triac 30A 400V BCR30AM-8L chính hãng Mitsubishi tháo máy
- Dòng tải tối đa 30A, chịu quá tải tối đa 300A.
- Điện áp chịu đựng tối đa 400VAC.