Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Đồ gia dụng nhà bếp > Lò vi sóng || Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC
🏡 Linh Kiện Anasa
✔️ Bán hàng chính hãng
✔️ Cam kết sản phẩm y hình
✔️ Tư vấn nhiệt tình, chu đáo
✔️ Giá tốt nhất trên thị trường
✔️ Nhận hàng và thanh toán tại nhà
✔️ Nhận làm đồ án giá rẻ
☎ & Zalo: 0878.228.833
Website: linhkienanasa.com
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Model: CH85-21100 1uF.
- Điện dung: 1uF +-3%.
- Điện áp max: 2100VAC 50/60Hz.
- Kích thước: 50x 30x 85mm.
- Khối lượng: 150g.
CÔNG DỤNG SẢN PHẨM
- Tụ Lò Vi Sóng CH85-21100 1uF 2100VAC được sử dụng để thay thế tụ trong lò vi sóng hoặc sử dụng để thay thế tụ điện bị hỏng các thiết bị khác.