điều hoà funiki 12000 btu
điều hoà funiki 12000 btu
(1101)
sản phẩm
Sắp xếp theo
Mới nhất
Giá từ thấp đến cao
Giá từ cao đến thấp
6.690.000 đ
Sensor cảm biến điều hòa máy lạnh chân đồng 5k,10k,15k,20k,35k
Combo 2 Giá treo cục nóng điều hòa máy lạnh 9000BTU , 12000BTU và 1800BTU
Decal dán máy lạnh, máy điều hòa MARUKO full 4 mặt - Trang trí phòng
Motor quạt màn lạnh điều hòa DAIKIN INVERTER DC310V-40W-5 dây-trục ngắn
Quạt Điều Hòa Mini Hơi Nước Siêu Mát,Hai Loại Cửa Trên Và Cửa Dưới
[Mã ELHA22 giảm 5% đơn 300K] Bộ biến thế 12V cho dàn lạnh điều hòa
[Mã ELHA22 giảm 5% đơn 300K] Sensor cảm biến nhiệt điều hòa Daikin gas 32
Bộ Dây giắc cắm Block điều hòa máy lạnh các loại - zắc nối lốc ĐH
[Mã ELHA22 giảm 5% đơn 300K] Công tắc phao cảm biến nước quạt điều hòa
[Mã ELHA22 giảm 5% đơn 300K] Tụ điều hòa 2 chân FOGEEN CBB65 50uF+5%